Skip to content
Chủ Nhật, 05/07/2026 - 02:00
CD Magallanes Logo
CD Magallanes
Kết Thúc
1 2
Palestino Logo
Palestino
Loading bookmakers...
CHÂU Á
FT - - -
HT - - -
CHÂU ÂU
FT - - -
HT - - -
TÀI XỈU
FT - - -
HT - - -
NÉM PHẠT
FT - - -
HT - - -
ĐẶT CƯỢC 8XBET UY TÍN NHẤT HIỆN NAY
Live Stream
Đang tải...

Chia sẻ trận đấu

GoalGoal Own GoalOwn Goal PenaltyPenalty Penalty MissPenalty Miss Corner KickCorner Kick Injury TimeInjury Time SubstituteSubstitution Red CardRed Card Yellow CardYellow Card Card UpgradeCard Upgrade Free KickFree Kick VARVAR Penalty ShootoutPenalty Shootout Penalty Missed (Shootout)Penalty Missed (Shootout)
CD Magallanes Logo

CD Magallanes

Carles Cuadrat

Carles Cuadrat

Coach
Age: 58 Nationality: ESP Preferred Formation: 4-3-3
Line Up Players
Sebastian Perez
Sebastian Perez
# 25
P G
Enzo Roco
Enzo Roco
# 3
P D
Red Card 24'
Jose Bizama
Jose Bizama
# 16
P D
Sebastian Gallegos
Sebastian Gallegos
# 18
P D
Dilan Zúñiga
Dilan Zúñiga
# 28
P D
Ian Garguez
Ian Garguez
# 29
P M
Nicolás Meza
Nicolás Meza
# 8
P M
Yellow Card 31'
Substitution 45'
Gonzalo Tapia
Gonzalo Tapia
# 20
P M
Goal 46'
Substitution 92'
Bryan Carrasco
Bryan Carrasco
# 7
P F
Substitution 67'
Albert Gómez
Albert Gómez
# 13
P F
Goal 34'
Substitution 67'
César Munder
César Munder
# 27
P F
Yellow Card 23'
Substitution 67'
Reserve Players
Leonardo Ignacio Diaz Muñoz
Leonardo Ignacio Diaz Muñoz
# 33
P F
Julián Fernández
Julián Fernández
# 5
P M
Substitution 45'
Ronnie Fernández
Ronnie Fernández
# 9
P F
Substitution 92'
Gaspar Ruz
Gaspar Ruz
# 17
P D
Dilan Salgado
Dilan Salgado
# 24
P F
Substitution 67'
Nelson Da Silva
Nelson Da Silva
# 19
P F
Substitution 67'
Mateo Cienfuegos
Mateo Cienfuegos
# 34
P D
 Antonio Ceza
Antonio Ceza
# 4
P D
Substitution 67'
Renato Canto
Renato Canto
# 12
P G
Palestino Logo

Palestino

Henning Berg

Henning Berg

Coach
Age: 56 Nationality: NOR Preferred Formation: 4-2-3-1
Line Up Players
Joaquín Muñoz
Joaquín Muñoz
# 1
P G
Rubén Farfán
Rubén Farfán
# 19
P D
Matías Alexander Cofré Sepúlveda
Matías Alexander Cofré Sepúlveda
# 29
P D
Yellow Card 9'
Second Yellow 84'
Jeremías James
Jeremías James
# 6
P D
Red Card 24'
Hans Salinas
Hans Salinas
# 30
P D
Substitution 85'
Cristóbal Jorquera
Cristóbal Jorquera
# 10
P M
Substitution 55'
javier quiroz
javier quiroz
# 21
P M
Yellow Card 23'
Second Yellow 50'
Alonso Walters
Alonso Walters
# 3
P M
A. Toledo
A. Toledo
# 7
P F
Substitution 45'
Facundo Peraza
Facundo Peraza
# 9
P F
Goal 16'
Substitution 55'
Vicente Cabezas
Vicente Cabezas
# 35
P F
Substitution 45'
Reserve Players
Elías Alberto Berríos Malhue
Elías Alberto Berríos Malhue
# 18
P D
Substitution 85'
milton alegre
milton alegre
# 23
P F
Substitution 55'
Santiago Agustin Coronel
Santiago Agustin Coronel
# 32
P M
Matías Nicolás Fredes Ibarra
Matías Nicolás Fredes Ibarra
# 11
P F
Substitution 45'
Bruno Liuzzi
Bruno Liuzzi
# 5
P M
E. Neira
E. Neira
# 20
P M
Matías Ignacio Osorio González
Matías Ignacio Osorio González
# 16
P D
Substitution 55'
M. Poblete
M. Poblete
# 4
P D
Substitution 45'
B Sanchez
B Sanchez
# 38
P G

Loading standings data...

Link dự phòng: https://bit.ly/cakhiatv
All Matches
Matches With Goal
Matches With No Goal
Matches With Status H1
Matches With Status H2
Matches With Status ET
Home team upcoming matches data will be rendered through JS
Away team upcoming matches data will be rendered through JS
Match Competition Logo
Giải đấu CHI Cup
Match Stadium Icon
Sân vận động Municipal de La Cisterna
Home Team Coach Icon
HLV đội chủ
Carles Cuadrat / ESP
Away Team Coach Icon
HLV đội khách
Henning Berg / NOR

Trực tiếp CD Magallanes vs Palestino lúc 02:00 ngày 05/07/2026 – Chilean Cup | CAKHIATV

Xem trực tiếp trận đấu CD Magallanes vs Palestino sắc nét tại CAKHIATV

Cập nhật link xem trực tiếp bóng đá trận đấu tâm điểm giữa CD Magallanes đối đầu Palestino trong khuôn khổ giải Chilean Cup diễn ra vào lúc 02:00 ngày 05/07/2026. Tại cakhiatv link trực tiếp​, người hâm mộ túc cầu giáo có thể thưởng thức không khí cuồng nhiệt của trận cầu này với chất lượng hình ảnh 4K sắc nét, âm thanh sống động và đường truyền ổn định nhất.

Thay vì phải chịu cảnh giật lag hay quảng cáo che màn hình ở các trang web khác, CAKHIATV mang đến trải nghiệm đỉnh cao nhất cho trận CD Magallanes gặp Palestino hôm nay. Đặc biệt, dàn BLV chuyên nghiệp của chúng tôi sẽ “tiếp lửa” cho trận đấu thêm phần hấp dẫn.

💡 Mẹo nhỏ: Nếu gặp tình trạng giật lag hoặc bị chặn, anh em vui lòng xem hướng dẫn đổi DNS hoặc tải App CAKHIATV để có đường truyền ổn định hơn.

Thông tin trước trận đấu CD Magallanes vs Palestino ngày 05/07/2026

Trước khi tiếng còi khai cuộc vang lên vào lúc 02:00, hãy cùng chuyên gia của CAKHIATV điểm qua các thông tin bên lề quan trọng:

  • Phong độ thi đấu: CD Magallanes và Palestino đang có chuỗi trận như thế nào? Xem chi tiết tại chuyên mục kết quả bóng đá để nắm bắt lịch sử đối đầu.
  • Thứ hạng hiện tại: Cục diện giải Chilean Cup đang thay đổi ra sao? Truy cập ngay League để xem vị trí của hai đội.
  • Tin bên lề: Đội nào đang nằm kèo trên? Đọc ngay bài nhận định soi kèo chuyên sâu.

Cập nhật các thông tin lực lượng và chuyển nhượng mới nhất tại mục tin tức bóng đá.

Lịch thi đấu tiếp theo sau trận CD Magallanes vs Palestino

Sau khi trận đấu này kết thúc, quý khán giả đừng quên theo dõi lịch thi đấu bóng đá hôm nay để không bỏ lỡ các màn so tài hấp dẫn khác được cập nhật liên tục 24/7 trên sóng CAKHIATV. Chúc anh em có những phút giây xem bóng đá thư giãn và “về bờ” an toàn!